Trực tiếp bóng đá

03:00
31/10
Wolverhampton Wanderers FC vs Crystal Palace FC
Trực tiếp
19:30
31/10
Sheffield United FC vs Manchester City FC
Trực tiếp
22:00
31/10
Burnley FC vs Chelsea FC
Trực tiếp
00:30
01/11
Liverpool FC vs West Ham United FC
Trực tiếp
19:00
01/11
Aston Villa FC vs Southampton FC
Trực tiếp
21:00
01/11
Newcastle United FC vs Everton FC
Trực tiếp
23:30
01/11
Manchester United FC vs Arsenal FC
Trực tiếp
02:15
02/11
Tottenham Hotspur FC vs Brighton & Hove Albion FC
Trực tiếp
00:30
03/11
Fulham FC vs West Bromwich Albion
Trực tiếp
03:00
03/11
Leeds United vs Leicester City FC
Trực tiếp
00:00
02/11
Deportivo Alaves vs FC Barcelona
Trực tiếp
00:00
02/11
Athletic Bilbao vs Sevilla FC
Trực tiếp
00:00
02/11
Real Betis Balompié vs Elche CF
Trực tiếp
00:00
02/11
RC Celta de Vigo vs Real Sociedad
Trực tiếp
00:00
02/11
SD Eibar vs Cadiz CF
Trực tiếp
00:00
02/11
Granada CF vs Levante UD
Trực tiếp
00:00
02/11
CA Osasuna vs Atlético Madrid
Trực tiếp
00:00
02/11
Real Madrid vs SD Huesca
Trực tiếp
00:00
02/11
Valencia CF vs Getafe CF
Trực tiếp
00:00
02/11
Villarreal CF vs Real Valladolid
Trực tiếp
22:30
03/11
1. FC Schweinfurt 05 vs Schalke 04
Trực tiếp
21:00
31/10
FC Crotone vs Atalanta BC
Trực tiếp
00:00
01/11
Inter Milano vs Parma Calcio
Trực tiếp
02:45
01/11
Bologna FC vs Cagliari Calcio
Trực tiếp
18:30
01/11
Udinese Calcio vs AC Milan
Trực tiếp
21:00
01/11
Spezia Calcio vs Juventus Turin
Trực tiếp
21:00
01/11
Torino FC vs Lazio Roma
Trực tiếp
00:00
02/11
SSC Napoli vs Sassuolo Calcio
Trực tiếp
00:00
02/11
AS Roma vs ACF Fiorentina
Trực tiếp
02:45
02/11
Sampdoria Genoa vs Genoa CFC
Trực tiếp
02:45
03/11
Hellas Verona vs Benevento Calcio
Trực tiếp
03:00
31/10
Olympique Marseille vs RC Lens
Trực tiếp
23:00
31/10
Stade Rennais FC vs Stade Brestois 29
Trực tiếp
03:00
01/11
FC Nantes vs Paris Saint-Germain FC
Trực tiếp
19:00
01/11
AS Saint-Etienne vs Montpellier HSC
Trực tiếp
21:00
01/11
SCO Angers vs OGC Nice
Trực tiếp
21:00
01/11
Dijon FCO vs FC Lorient
Trực tiếp
21:00
01/11
Olympique Nimes vs FC Metz
Trực tiếp
21:00
01/11
Stade Reims vs RC Strasbourg Alsace
Trực tiếp
23:00
01/11
AS Monaco FC vs FC Girondins Bordeaux
Trực tiếp
03:00
02/11
LOSC Lille vs Olympique Lyonnais
Trực tiếp
17:00
31/10
SHB Da Nang vs CLB BD Thanh Hoa
Trực tiếp
17:00
31/10
Song Lam Nghe An vs Nam Dinh FC
Trực tiếp
17:00
31/10
Hai Phong FC vs Quang Nam FC
Trực tiếp
17:00
03/11
B. Binh Duong vs Hoang Anh Gia Lai
Trực tiếp
19:15
03/11
CLB Viettel vs Than Quang Ninh
Trực tiếp
02:45
31/10
Coventry City vs Reading FC
Trực tiếp
19:30
31/10
Bristol City vs Norwich City FC
Trực tiếp
22:00
31/10
Barnsley vs Watford FC
Trực tiếp
22:00
31/10
AFC Bournemouth vs Derby County
Trực tiếp
22:00
31/10
Luton Town vs Brentford FC
Trực tiếp
22:00
31/10
Middlesbrough FC vs Nottingham Forest
Trực tiếp
22:00
31/10
Millwall FC vs Huddersfield Town
Trực tiếp
22:00
31/10
Preston North End vs Birmingham City
Trực tiếp
22:00
31/10
Queens Park Rangers vs Cardiff City
Trực tiếp
22:00
31/10
Stoke City vs Rotherham United
Trực tiếp
22:00
31/10
Swansea City vs Blackburn Rovers
Trực tiếp
22:00
31/10
Wycombe Wanderers vs Sheffield Wednesday
Trực tiếp
02:30
31/10
FC Schalke 04 vs VfB Stuttgart
Trực tiếp
21:30
31/10
Eintracht Frankfurt vs Werder Bremen
Trực tiếp
21:30
31/10
1. FC Koln vs FC Bayern Munich
Trực tiếp
21:30
31/10
FC Augsburg vs 1. FSV Mainz 05
Trực tiếp
21:30
31/10
DSC Arminia Bielefeld vs Borussia Dortmund
Trực tiếp
00:30
01/11
Borussia Monchengladbach vs RB Leipzig
Trực tiếp
21:30
01/11
SC Freiburg vs Bayer 04 Leverkusen
Trực tiếp
00:00
02/11
Hertha BSC vs VfL Wolfsburg
Trực tiếp
02:30
03/11
TSG 1899 Hoffenheim vs 1. FC Union Berlin
Trực tiếp
00:45
01/11
FC Twente Enschede vs PEC Zwolle
Trực tiếp
02:00
01/11
Ajax Amsterdam vs Fortuna Sittard
Trực tiếp
02:00
01/11
FC Groningen vs VVV Venlo
Trực tiếp
03:00
01/11
Willem II Tilburg vs Vitesse Arnhem
Trực tiếp
18:15
01/11
Heracles Almelo vs FC Utrecht
Trực tiếp
20:30
01/11
Sparta Rotterdam vs SC Heerenveen
Trực tiếp
20:30
01/11
FC Emmen vs Feyenoord Rotterdam
Trực tiếp
22:45
01/11
PSV Eindhoven vs ADO Den Haag
Trực tiếp
02:00
02/11
AZ Alkmaar vs RKC Waalwijk
Trực tiếp
03:30
31/10
FC Pacos Ferreira vs FC Porto
Trực tiếp
22:30
31/10
Belenenses SAD vs Sporting Farense
Trực tiếp
01:00
01/11
Rio Ave FC vs Moreirense FC
Trực tiếp
03:30
01/11
CS Maritimo Madeira vs CD Nacional Madeira
Trực tiếp
22:00
01/11
Portimonense SC vs CD Santa Clara
Trực tiếp
00:30
02/11
Gil Vicente FC vs Vitoria Guimarares
Trực tiếp
03:00
02/11
Sporting CP vs CD Tondela
Trực tiếp
01:45
03/11
SC Braga vs FC Famalicao
Trực tiếp
04:00
03/11
Boavista FC vs SL Benfica
Trực tiếp
11:00
31/10
Vegalta Sendai vs Sanfrecce
Trực tiếp
12:00
31/10
Oita Trinita vs Urawa Red
Trực tiếp
13:00
31/10
Shonan Bellmare vs Yokohama
Trực tiếp
14:00
31/10
Kashiwa Reysol vs Shimizu S-Pulse
Trực tiếp
15:00
31/10
Kashima Antlers vs NAGOYA GRAMPUS
Trực tiếp
16:00
31/10
Kawasaki vs Tokyo
Trực tiếp
17:00
31/10
Gamba Osaka vs Consadole Sapporo
Trực tiếp
11:00
03/11
Vegalta Sendai vs Kashiwa Reysol
Trực tiếp
11:00
03/11
Sagan Tosu vs NAGOYA GRAMPUS
Trực tiếp
11:00
03/11
Yokohama FM vs Kashima Antlers
Trực tiếp
12:00
03/11
Kawasaki vs Consadole Sapporo
Trực tiếp
12:00
03/11
Cerezo Osaka vs Gamba Osaka
Trực tiếp
13:00
03/11
Shimizu S-Pulse vs Vissel Kobe
Trực tiếp
14:00
03/11
Yokohama vs Oita Trinita
Trực tiếp
15:00
03/11
Sanfrecce vs Urawa Red
Trực tiếp
13:00
31/10
FC Seoul vs Incheon United FC
Trực tiếp
13:00
31/10
Gangwon FC vs Suwon Bluewings
Trực tiếp
13:00
31/10
Seongnam Ilhwa vs Busan I Park
Trực tiếp
13:00
01/11
Ulsan Hyundai FC vs Gwangju FC
Trực tiếp
13:00
01/11
Jeonbuk Hyundai Motors vs Daegu FC
Trực tiếp
13:00
01/11
Pohang Steelers FC vs Sangju Sangmu Phoenix
Trực tiếp
00:00
31/10
FK Vojvodina vs OFK Backa Palanka
Trực tiếp
00:00
31/10
Viborg FF vs FC Helsingoer
Trực tiếp
00:00
31/10
FC Shakhtar Donetsk vs FC Mariupol
Trực tiếp
00:00
31/10
Fatih Karagumruk SK vs Buyuksehir Belediye Erzurumspor
Trực tiếp
00:00
31/10
Trabzonspor vs Kasimpasa
Trực tiếp
00:00
31/10
Sokol Ostroda vs Warta Poznan
Trực tiếp
00:00
31/10
KSZO SSA Ostrowiec Sw. vs KS Gornik Zabrze
Trực tiếp
00:00
31/10
Bruk-Bet Termalica Nieciecza vs Rakow Czestochowa
Trực tiếp
00:00
31/10
MKS Pogon Szczecin vs Jagiellonia Bialystok
Trực tiếp
00:15
31/10
PFC Lokomotiv Plovdiv vs PFC Montana 1921
Trực tiếp
00:30
31/10
Fortuna Dusseldorf vs 1. FC Heidenheim 1846
Trực tiếp
00:30
31/10
Hamburger SV vs FC St. Pauli
Trực tiếp
01:00
31/10
Vejle BK vs Randers FC
Trực tiếp
01:00
31/10
Kolding IF vs Hvidovre IF
Trực tiếp
02:00
31/10
FC Dinamo Bucuresti 1948 vs AFC Astra Giurgiu
Trực tiếp
02:00
31/10
Widzew Lodz vs Legia Warszawa
Trực tiếp
02:45
31/10
KRC Genk vs KAS Eupen
Trực tiếp
08:30
31/10
Necaxa vs Deportivo Toluca FC
Trực tiếp
10:06
31/10
Club Tijuana de Caliente vs CF Pachuca
Trực tiếp
10:30
31/10
FC Juarez vs Queretaro FC
Trực tiếp
11:30
31/10
Suwon FC vs Gyeongnam FC
Trực tiếp
14:00
31/10
Bucheon FC vs Chungnam Asan FC
Trực tiếp
14:30
31/10
Tianjin Teda vs Dalian Professional FC
Trực tiếp
16:00
31/10
BA Ria Vung Tau FC vs K. Khanh Hoa
Trực tiếp
16:00
31/10
SQC Binh Dinh vs Pho Hien FC
Trực tiếp
16:00
31/10
Binh Phuoc vs Hung Vuong An Giang
Trực tiếp
16:15
31/10
MFK Chrudim vs FK Blansko
Trực tiếp
16:30
31/10
Tampines Rovers FC vs Albirex Niigata Singapore FC
Trực tiếp
17:00
31/10
Perth Glory FC vs Tokyo
Trực tiếp
17:00
31/10
Shanghai Shenhua vs Ulsan Hyundai FC
Trực tiếp
17:00
31/10
FC Slavia Mozyr vs FC Brest
Trực tiếp
17:30
31/10
ACS FC Academica Clinceni vs ACS Sepsi OSK Sfantu Gheorghe
Trực tiếp
17:30
31/10
Genclerbirligi SK vs Gaziantep FK
Trực tiếp
18:00
31/10
Tallinna Kalev vs Narva Trans
Trực tiếp
18:00
31/10
Viljandi Tulevik vs TJK Legion
Trực tiếp
18:00
31/10
FK Rubin Kazan vs PFK Arsenal Tula
Trực tiếp
18:00
31/10
Naftan Novopolotsk vs FC Volna Pinsk
Trực tiếp
18:15
31/10
FC Khimik Svetlogorsk vs FC Granit Mikashevichi
Trực tiếp
18:30
31/10
Gandzasar Kapan FC vs FC van
Trực tiếp
18:30
31/10
OKS Swit Skolwin Szczecin vs KS Cracovia
Trực tiếp
18:30
31/10
Lokomotiv Gomel vs FC Smorgon
Trực tiếp
18:35
31/10
Shandong Luneng vs Hebei China Fortune FC
Trực tiếp
19:00
31/10
FK Indija vs FK Metalac Gornji Milanovac
Trực tiếp
19:00
31/10
Esbjerg FB vs FC Fredericia
Trực tiếp
19:00
31/10
SC Paderborn 07 vs SSV Jahn Regensburg
Trực tiếp
19:00
31/10
Erzgebirge Aue vs Holstein Kiel
Trực tiếp
19:00
31/10
VfL 1899 Osnabruck vs SV Sandhausen
Trực tiếp
19:00
31/10
Eintracht Braunschweig vs 1 FC Nuremberg
Trực tiếp
19:00
31/10
Kolos Kovalivka vs FC Olimpik Donetsk
Trực tiếp
19:00
31/10
MLKS Unia Janikowo vs LKS Lodz
Trực tiếp
19:00
31/10
FC Nasaf vs FK Kokand 1912
Trực tiếp
19:00
31/10
FC Belshina Bobruisk vs FC Shakhter Soligorsk
Trực tiếp
19:00
31/10
FC NFK Minsk vs FC Slonim
Trực tiếp
19:45
31/10
Sputnik Rechica vs FC Orsha
Trực tiếp
20:00
31/10
FC Slavoj Vysehrad vs FC Vlasim
Trực tiếp
20:00
31/10
Goztepe SK vs Alanyaspor
Trực tiếp
20:00
31/10
FC Gomel vs FC Oshmyany
Trực tiếp
20:30
31/10
FK Spartak Moscow vs FC Rostov
Trực tiếp
20:30
31/10
RFK Akhmat Grozny vs FC Krasnodar
Trực tiếp
20:30
31/10
FK Usti nad Labem vs FK Fotbal Trinec
Trực tiếp
20:45
31/10
Puskas Akademia FC vs Zalaegerszeg TE
Trực tiếp
21:00
31/10
Levadia Tallinn vs Tammeka Tartu
Trực tiếp
21:00
31/10
Paris FC vs SM Caen
Trực tiếp
21:00
31/10
FK Cukaricki vs FK Novi Pazar
Trực tiếp
21:00
31/10
FK Vozdovac vs FK TSC Backa Topola
Trực tiếp
21:00
31/10
FK Rad vs FK Zlatibor Cajetina
Trực tiếp
21:00
31/10
Hobro IK vs BK Fremad Amager
Trực tiếp
21:00
31/10
NK Slaven vs NK Osijek
Trực tiếp
21:00
31/10
FC Pyunik vs Ararat Yerevan FC
Trực tiếp
21:00
31/10
Colo-Colo vs Deportes Iquique
Trực tiếp
21:00
31/10
Turun Palloseura vs Seinäjoen
Trực tiếp
21:15
31/10
Maccabi Petah Tikva FC vs Hapoel Haifa FC
Trực tiếp
21:30
31/10
PFC Slavia Sofia vs Botev Plovdiv
Trực tiếp
21:30
31/10
Olimpia Grudziadz vs KS Lechia Gdansk
Trực tiếp
22:00
31/10
FK Panevezys vs FK Banga Gargzdai
Trực tiếp
22:00
31/10
FK Kauno Zalgiris vs FK Riteriai
Trực tiếp
22:00
31/10
Celtic Glasgow vs St Mirren FC
Trực tiếp
22:00
31/10
Dundee United vs Ross County FC
Trực tiếp
22:00
31/10
Livingston FC vs Motherwell FC
Trực tiếp
22:00
31/10
FC Nordsjaelland vs FC Midtjylland
Trực tiếp
22:00
31/10
1. FC Slovacko vs SFC Opava
Trực tiếp
22:00
31/10
Baník Ostrava vs FC Slovan Liberec
Trực tiếp
22:00
31/10
1. FK Pribram vs Mladá Boleslav
Trực tiếp
22:00
31/10
FK Teplice vs AC Sparta Prague
Trực tiếp
22:00
31/10
SK Slavia Praha vs Zbrojovka Brno
Trực tiếp
22:00
31/10
FK Jablonec vs Bohemians Prague 1905
Trực tiếp
22:00
31/10
FK Pardubice vs SK Sigma Olomouc
Trực tiếp
22:00
31/10
MFK Karvina vs FC Fastav Zlin
Trực tiếp
22:00
31/10
SK Dynamo Ceske Budejovice vs FC Viktoria Plzen
Trực tiếp
22:00
31/10
FC Vysocina Jihlava vs FK Varnsdorf
Trực tiếp
22:00
31/10
FK Viktoria Zizkov vs FK Dukla Prague
Trực tiếp
22:00
31/10
MAS Táborsko vs SK Lisen
Trực tiếp
22:00
31/10
FC Hradec Kralove vs 1.SK Prostejov
Trực tiếp
22:00
31/10
FC Oleksandriya vs FC Desna Chernihiv
Trực tiếp
22:15
31/10
K Beerschot VA vs Oud-Heverlee Leuven
Trực tiếp
22:15
31/10
Maccabi Netanya FC vs Hapoel Kfar Saba FC
Trực tiếp
23:00
31/10
FK Partizan vs FK Macva Sabac
Trực tiếp
23:00
31/10
Budapest Honved FC vs Mezokovesd Zsory SE
Trực tiếp
23:00
31/10
PFK Sochi vs FK Lokomotiv Moscow
Trực tiếp
23:00
31/10
Mazatlan FC vs Cruz Azul
Trực tiếp
23:00
31/10
FC Salzburg vs WSG Tirol
Trực tiếp
23:00
31/10
TSV Hartberg vs FK Austria Wien
Trực tiếp
23:00
31/10
SKN St Polten vs SV Ried
Trực tiếp
23:00
31/10
Galatasaray SK vs MKE Ankaragucu
Trực tiếp
23:00
31/10
Pogon Siedlce vs Radomiak Radom
Trực tiếp
23:05
31/10
NK Istra 1961 vs HNK Hajduk Split
Trực tiếp
23:15
31/10
Ironi Kiryat Shmona FC vs Hapoel Hadera
Trực tiếp
23:30
31/10
Huachipato vs CD O´Higgins
Trực tiếp
23:45
31/10
PFK Beroe Stara Zagora vs FC Arda Kardzhali
Trực tiếp
00:00
01/11
Melbourne Victory FC vs FC Seoul
Trực tiếp
00:00
01/11
Odds BK vs Sarpsborg 08
Trực tiếp
00:15
01/11
FC Botosani vs FC Uta Arad
Trực tiếp
00:30
01/11
Royal Charleroi SC vs Cercle Brugge
Trực tiếp
00:30
01/11
SC Dnipro-1 vs FC Dynamo Kiev
Trực tiếp
00:30
01/11
Stal Mielec vs GKS Piast Gliwice
Trực tiếp
00:50
01/11
Hapoel Tel Aviv FC vs Beitar Jerusalem FC
Trực tiếp
01:00
01/11
AC Ajaccio vs ES Troyes AC
Trực tiếp
01:00
01/11
FC Chambly Oise vs Dunkerque
Trực tiếp
01:00
01/11
EA Guingamp vs FC Sochaux-Montbeliard
Trực tiếp
01:00
01/11
AC Le Havre vs Pau FC
Trực tiếp
01:00
01/11
AS Nancy-Lorraine vs LB Chateauroux
Trực tiếp
01:00
01/11
Chamois Niort FC vs Grenoble Foot
Trực tiếp
01:00
01/11
Rodez Aveyron vs AJ Auxerre
Trực tiếp
01:00
01/11
Valenciennes FC vs Clermont Foot
Trực tiếp
01:00
01/11
Deportivo Toluca FC vs Atlas FC
Trực tiếp
01:30
01/11
Fehervar FC vs Ferencvarosi TC
Trực tiếp
02:00
01/11
Curico Unido vs CD Palestino
Trực tiếp
02:30
01/11
FC Dallas vs Houston Dynamo
Trực tiếp
02:30
01/11
FK Haugesund vs Aalesunds FK
Trực tiếp
02:45
01/11
Club Brugge vs Yellow-Red KV Mechelen
Trực tiếp
02:45
01/11
AFC Hermannstadt vs Universitatea Craiova 1948 CS
Trực tiếp
03:00
01/11
Botafogo FR RJ vs Ceara SC CE
Trực tiếp
04:30
01/11
Audax Italiano vs CD Everton Vina del Mar
Trực tiếp
05:00
01/11
SC Corinthians SP vs SC Internacional RS
Trực tiếp
05:00
01/11
Coritiba FC PR vs AC Goianiense GO
Trực tiếp
06:00
01/11
Atlas FC vs Puebla FC
Trực tiếp
06:00
01/11
Managua FC vs Art Municipal Jalapa
Trực tiếp
07:00
01/11
Fortaleza EC CE vs Fluminense FC RJ
Trực tiếp
07:30
01/11
Nashville SC vs Chicago Fire
Trực tiếp
08:00
01/11
Pumas UNAM vs Guadalajara Chivas
Trực tiếp
08:00
01/11
Diriangen FC vs CD Junior de Managua
Trực tiếp
09:30
01/11
Real Esteli FC vs CD Walter Ferretti
Trực tiếp
10:06
01/11
CF Monterrey vs Cruz Azul
Trực tiếp
11:30
01/11
Jeju United FC vs Seoul E-Land FC
Trực tiếp
14:00
01/11
Jeonnam Dragons vs Ansan Greeners
Trực tiếp
14:30
01/11
Henan Jianye vs Guangzhou R&F FC
Trực tiếp
16:00
01/11
FK Ufa vs FK Ural Yekaterinburg
Trực tiếp
16:30
01/11
Lion City Sailors FC vs Young Lions FC
Trực tiếp
16:30
01/11
Tanjong Pagar United FC vs Hougang United FC
Trực tiếp
17:00
01/11
Vissel Kobe vs Suwon Bluewings
Trực tiếp
17:00
01/11
Guangzhou Evergrande vs Johor Darul Takzim FC
Trực tiếp
17:00
01/11
Shanghai SIPG vs Jeonbuk Hyundai Motors
Trực tiếp
17:00
01/11
Sydney FC vs Yokohama FM
Trực tiếp
17:00
01/11
Surkhon Termez vs FC Andijon
Trực tiếp
17:00
01/11
Energetik BGU Minsk vs Slutsksakhar Slutsk
Trực tiếp
17:30
01/11
Caykur Rizespor vs Kayserispor
Trực tiếp
18:00
01/11
Paide Linnameeskond vs Kuressaare
Trực tiếp
18:00
01/11
FK Khimki vs FK Zenit Saint Petersburg
Trực tiếp
18:00
01/11
FK Arsenal Dzerzhinsk vs FC Lida
Trực tiếp
18:35
01/11
Chongqing Lifan vs Shanghai Shenhua
Trực tiếp
19:00
01/11
Kilmarnock FC vs Glasgow Rangers
Trực tiếp
19:00
01/11
FC Minaj vs FC Rukh Lviv
Trực tiếp
19:00
01/11
FK Agmk vs FC Pakhtakor Tashkent
Trực tiếp
19:30
01/11
HB Koege vs Skive IK
Trực tiếp
19:30
01/11
RSC Anderlecht vs Royal Antwerp FC
Trực tiếp
19:30
01/11
SpVgg Greuther Furth vs Hannover 96
Trực tiếp
19:30
01/11
Karlsruher SC vs SV Darmstadt 1898
Trực tiếp
19:30
01/11
FC Wurzburger Kickers vs VfL Bochum
Trực tiếp
20:00
01/11
Flora Tallinn vs Nõmme Kalju
Trực tiếp
20:00
01/11
Odense Boldklub vs AC Horsens
Trực tiếp
20:00
01/11
Konyaspor Club vs Istanbul Basaksehir FK
Trực tiếp
20:05
01/11
Budafoki Mte vs Paksi FC
Trực tiếp
20:30
01/11
IF Elfsborg vs IFK Norrkoping FK
Trực tiếp
20:30
01/11
IK Sirius FK vs Kalmar FF
Trực tiếp
20:30
01/11
Mjällby AIF vs Östersunds FK
Trực tiếp
20:30
01/11
SK Rotor Volgograd vs CSKA Moscow
Trực tiếp
20:30
01/11
SK Rapid Wien vs SCR Altach
Trực tiếp
20:30
01/11
FC Admira Wacker Modling vs Wolfsberger AC
Trực tiếp
21:00
01/11
FK Mladost Lucani vs FK Proleter Novi Sad
Trực tiếp
21:00
01/11
FK Napredak Krusevac vs FK Spartak Subotica
Trực tiếp
21:00
01/11
FK Javor Ivanjica vs FK Radnicki Nis
Trực tiếp
21:00
01/11
FK Radnik Surdulica vs FK Crvena Zvezda
Trực tiếp
21:00
01/11
Silkeborg IF vs Vendsyssel FF
Trực tiếp
21:00
01/11
HNK Sibenik vs HNK Rijeka
Trực tiếp
21:00
01/11
Mjondalen vs Molde FK
Trực tiếp
21:30
01/11
IF Fuglafjordur vs AB Argir
Trực tiếp
21:45
01/11
PFC CSKA Sofia vs FC Tsarsko Selo Sofia
Trực tiếp
22:00
01/11
Vikingur Gota vs B36 Torshavn
Trực tiếp
22:00
01/11
HB Torshavn vs TB Tvoeroyri
Trực tiếp
22:00
01/11
NSI Runavik vs KI Klaksvik
Trực tiếp
22:00
01/11
Ujpest FC vs MTK Budapest FC
Trực tiếp
22:00
01/11
FC Copenhagen vs Lyngby BK
Trực tiếp
22:00
01/11
Royal Excel Mouscron vs St. Truidense VV
Trực tiếp
22:00
01/11
FC Lviv vs FC Vorskla Poltava
Trực tiếp
22:30
01/11
Mariehamn vs HJK Helsinki
Trực tiếp
23:00
01/11
FK Tambov vs FK Dinamo Moscow
Trực tiếp
23:00
01/11
CSM Politehnica Iasi vs FC Viitorul Constanta
Trực tiếp
23:00
01/11
SK Sturm Graz vs LASK
Trực tiếp
23:00
01/11
Besiktas JK vs Yeni Malatyaspor
Trực tiếp
23:05
01/11
NK Lokomotiva Zagreb vs GNK Dinamo Zagreb
Trực tiếp
23:30
01/11
IFK Göteborg vs Örebro SK
Trực tiếp
23:30
01/11
Hammarby IF vs BK Hacken
Trực tiếp
23:30
01/11
Falkenbergs FF vs Djurgårdens IF
Trực tiếp
00:00
02/11
Eb/Streymur vs Skala IF
Trực tiếp
00:00
02/11
Aalborg BK vs Broendby IF
Trực tiếp
00:00
02/11
Sandefjord Fotball vs SK Brann
Trực tiếp
00:00
02/11
Stabaek IF vs Viking FK
Trực tiếp
00:00
02/11
Kristiansund BK vs Bodo/Glimt
Trực tiếp
00:00
02/11
Rosenborg BK vs IK Start
Trực tiếp
00:15
02/11
Standard Liege vs KV Oostende
Trực tiếp
00:15
02/11
PFC Ludogorets 1945 Razgrad vs PFC Levski Sofia
Trực tiếp
00:30
02/11
Kisvarda FC vs Diosgyori VTK
Trực tiếp
00:30
02/11
FC Ingulets vs FC Zorya Lugansk
Trực tiếp
01:00
02/11
Puebla FC vs CF Tigres UANL
Trực tiếp
01:15
02/11
Chinandega FC vs Real Madriz
Trực tiếp
01:30
02/11
Bnei Yehuda Tel Aviv FC vs FC Ashdod
Trực tiếp
02:00
02/11
CR Flamengo RJ vs Sao Paulo FC SP
Trực tiếp
02:00
02/11
SC Recife PE vs CA Paranaense PR
Trực tiếp
02:00
02/11
FC CFR 1907 Cluj vs CS Gaz Metan Medias
Trực tiếp
02:00
02/11
Coquimbo Unido vs Union Espanola
Trực tiếp
02:30
02/11
Stromsgodset IF vs Valerenga IF
Trực tiếp
02:45
02/11
Waasland-Beveren vs KAA Gent
Trực tiếp
03:30
02/11
Columbus Crew vs Philadelphia Union
Trực tiếp
04:15
02/11
Santos FC SP vs EC Bahia BA
Trực tiếp
04:30
02/11
CD Universidad Catolica vs Deportes La Serena
Trực tiếp
05:00
02/11
Club Necaxa vs Club Santos Laguna
Trực tiếp
06:30
02/11
Goias EC GO vs CR Vasco da Gama RJ
Trực tiếp
06:30
02/11
CF America vs Tigres UANL
Trực tiếp
07:00
02/11
Atlanta United FC vs FC Cincinnati
Trực tiếp
07:00
02/11
New York City FC vs New York Red Bulls
Trực tiếp
07:00
02/11
CD Ocotal vs Juventus FC
Trực tiếp
07:30
02/11
Montreal Impact vs Orlando City SC
Trực tiếp
07:30
02/11
New England Revolution vs DC United
Trực tiếp
07:30
02/11
Sporting Kansas City vs Minnesota United FC
Trực tiếp
07:30
02/11
Toronto FC vs Inter Miami CF
Trực tiếp
09:00
02/11
Colorado Rapids vs Seattle Sounders
Trực tiếp
10:00
02/11
Portland Timbers vs Vancouver Whitecaps FC
Trực tiếp
10:30
02/11
Los Angeles Galaxy vs Real Salt Lake
Trực tiếp
10:30
02/11
San Jose Earthquakes vs Los Angeles FC
Trực tiếp
14:30
02/11
Shanghai SIPG vs Jiangsu Suning FC
Trực tiếp
14:30
02/11
Shijiazhuang Ever Bright FC vs Shenzhen FC
Trực tiếp
14:30
02/11
Qingdao Huanghai FC vs Wuhan Zall FC
Trực tiếp
18:00
02/11
PFK Mash AL Mubarek vs Lokomotiv Tashkent
Trực tiếp
18:35
02/11
Guangzhou Evergrande vs Beijing Guoan FC
Trực tiếp
19:00
02/11
FC Noah vs Alashkert
Trực tiếp
19:00
02/11
FC Bunyodkor vs FK Buxoro
Trực tiếp
20:00
02/11
Qizilqum Zarafshon vs PFK Navbahor Namangan
Trực tiếp
23:00
02/11
POFC Botev Vratsa vs FC Etar Veliko Tarnovo
Trực tiếp
00:00
03/11
Antalyaspor AS vs Fenerbahce
Trực tiếp
00:00
03/11
Hatayspor vs Sivasspor
Trực tiếp
00:00
03/11
Warta Poznan vs Legia Warszawa
Trực tiếp
01:00
03/11
AIK Fotboll vs Varbergs BoIS FC
Trực tiếp
01:00
03/11
Helsingborgs IF vs Malmö FF
Trực tiếp
01:00
03/11
Sonderjyske vs Aarhus GF
Trực tiếp
01:15
03/11
Hapoel Be`er Sheva FC vs Bnei Sakhnin FC
Trực tiếp
02:00
03/11
AFC Chindia Targoviste vs Fotbal Club FCSB
Trực tiếp
02:00
03/11
MKS Znicz Pruszkow vs KKS Lech Poznan
Trực tiếp
02:00
03/11
Maccabi Haifa FC vs Maccabi Tel Aviv FC
Trực tiếp
02:45
03/11
SC Amiens vs FC Toulouse
Trực tiếp
02:45
03/11
SV Zulte Waregem vs KV Kortrijk
Trực tiếp
03:00
03/11
SE Palmeiras SP vs Atletico Mineiro MG
Trực tiếp
06:00
03/11
Gremio FB Porto Alegrense RS vs Red Bull Bragantino SP
Trực tiếp
06:00
03/11
CD Guadalajara vs CF Pachuca
Trực tiếp
07:00
03/11
FC Juarez vs CF America
Trực tiếp
08:00
03/11
CF Monterrey vs Pumas Unam
Trực tiếp
08:00
03/11
Club Tijuana de Caliente vs Atletico San Luis
Trực tiếp
10:00
03/11
Club Leon vs Club Santos Laguna
Trực tiếp
18:00
03/11
PFC Sogdiana vs PFK Metallurg Bekabad
Trực tiếp
18:30
03/11
KS Sleza Wroclaw vs Gornik Leczna
Trực tiếp
19:00
03/11
CD Universidad Catolica vs Sol de America
Trực tiếp
20:00
03/11
Gandzasar Kapan FC vs FC Ararat-Armenia
Trực tiếp
22:00
03/11
Ararat Yerevan FC vs FC Shirak Gyumri
Trực tiếp
23:00
03/11
Wisla Plock vs MKS Pogon Szczecin
Trực tiếp
23:30
03/11
FK Austria Wien vs TSV Hartberg
Trực tiếp
23:40
03/11
Widzew Lodz vs PGE GKS Belchatow
Trực tiếp

Soi kèo ngon luôn cập nhật tất cả các link xem bóng đá trực tuyến chất lượng cực kỳ ổn định nhằm giảm tình trạng gặp khó khăn khi thưởng thức các trận bóng đỉnh cao nhằm hỗ trợ cho các kênh truyền hình trực tuyến không bị nghẽn. Lịch trực tiếp được cập nhật liên tục 24/7.

  • Chúng tôi sẽ trực tiếp tất cả các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Bóng đá ngoại hạng Anh, La Liga, Champions League, Euro, Europa League, Serie A vv…

soikeongon.net sẽ tiếp tục cập nhật link trực tiếp bóng đá các giải đấu khác để hướng đến mục tiêu giúp những fan hâm mộ có thể xem bóng đá trực tuyến tất cả các giải đấu.

  • Đây là chuyên mục trực tiếp bóng đá, các bạn có thể đọc thêm các bài phân tích của chuyên gia để chọn kèo bóng mà các bạn cho là chắc chắn. Tất cả bài viết về soi kèo bóng đá được cập nhật tại <soi kèo bóng đá>

Cùng Mark Lawrenson – chuyên gia hàng đầu của BBC Sport dự đoán kết quả vòng 38 giải Ngoại hạng Anh 2018/19. Brighton vs Man City Man City có thể sẽ phải trải qua những phút giây căng thẳng, nhất là khi tỉ số 0-0 được kéo dài hoặc những tin tức từ Anfield về …

KÈO XIÊN
Soi kèo Đan Mạch vs CH Ireland, 01h45 ngày 08/06, Vòng loại EURO 2020

CH Ireland với truyền thống thi đấu tốt trên sân Đan Mạch, rất nhiều khả năng sẽ nối dài mạch trận ấn tượng của họ tại VL EURO 2020. Ý kiến chuyên gia Vài năm trở lại đây Đan Mạch và CH Ireland đúng là rất có duyên với nhau. Ở vòng play-off tranh vé …