Trực tiếp bóng đá

02:00
27/09
Burnley FC vs Southampton FC
Trực tiếp
18:00
27/09
Sheffield United FC vs Leeds United
Trực tiếp
20:00
27/09
Tottenham Hotspur FC vs Newcastle United FC
Trực tiếp
22:30
27/09
Manchester City FC vs Leicester City FC
Trực tiếp
01:00
28/09
West Ham United FC vs Wolverhampton Wanderers FC
Trực tiếp
23:45
28/09
Fulham FC vs Aston Villa FC
Trực tiếp
02:00
29/09
Liverpool FC vs Arsenal FC
Trực tiếp
02:00
30/09
FC Dynamo Kiev vs KAA Gent
Trực tiếp
02:00
30/09
AC Omonia Nicosia vs Olympiacos Piraeus
Trực tiếp
02:00
30/09
Ferencvarosi TC vs Molde FK
Trực tiếp
00:00
28/09
Deportivo Alaves vs Getafe CF
Trực tiếp
00:00
28/09
Atlético Madrid vs Granada CF
Trực tiếp
00:00
28/09
FC Barcelona vs Villarreal CF
Trực tiếp
00:00
28/09
Real Betis Balompié vs Real Madrid
Trực tiếp
00:00
28/09
SD Eibar vs Athletic Bilbao
Trực tiếp
00:00
28/09
Cadiz CF vs Sevilla FC
Trực tiếp
00:00
28/09
CA Osasuna vs Levante UD
Trực tiếp
00:00
28/09
Valencia CF vs SD Huesca
Trực tiếp
00:00
28/09
Real Valladolid vs RC Celta de Vigo
Trực tiếp
00:00
28/09
Elche CF vs Real Sociedad
Trực tiếp
01:45
27/09
Inter Milano vs ACF Fiorentina
Trực tiếp
17:30
27/09
Spezia Calcio vs Sassuolo Calcio
Trực tiếp
20:00
27/09
Hellas Verona vs Udinese Calcio
Trực tiếp
20:00
27/09
SSC Napoli vs Genoa CFC
Trực tiếp
23:00
27/09
FC Crotone vs AC Milan
Trực tiếp
01:45
28/09
AS Roma vs Juventus Turin
Trực tiếp
01:45
29/09
Bologna FC vs Parma Calcio
Trực tiếp
23:00
30/09
Benevento Calcio vs Inter Milano
Trực tiếp
23:00
30/09
Udinese Calcio vs Spezia Calcio
Trực tiếp
02:00
27/09
Olympique Marseille vs FC Metz
Trực tiếp
18:00
27/09
FC Girondins Bordeaux vs OGC Nice
Trực tiếp
20:00
27/09
SCO Angers vs Stade Brestois 29
Trực tiếp
20:00
27/09
Dijon FCO vs Montpellier HSC
Trực tiếp
20:00
27/09
AS Monaco FC vs RC Strasbourg Alsace
Trực tiếp
20:00
27/09
Olympique Nimes vs RC Lens
Trực tiếp
22:00
27/09
FC Lorient vs Olympique Lyonnais
Trực tiếp
02:00
28/09
Stade Reims vs Paris Saint-Germain FC
Trực tiếp
01:45
30/09
Tottenham Hotspur FC vs Chelsea FC
Trực tiếp
23:30
30/09
Newport County AFC vs Newcastle United FC
Trực tiếp
19:00
27/09
Bristol City vs Sheffield Wednesday
Trực tiếp
22:00
27/09
AFC Bournemouth vs Norwich City FC
Trực tiếp
20:30
27/09
TSG 1899 Hoffenheim vs FC Bayern Munich
Trực tiếp
23:00
27/09
SC Freiburg vs VfL Wolfsburg
Trực tiếp
01:00
27/09
SC Heerenveen vs VVV Venlo
Trực tiếp
02:00
27/09
Ajax Amsterdam vs Vitesse Arnhem
Trực tiếp
17:15
27/09
Feyenoord Rotterdam vs ADO Den Haag
Trực tiếp
19:30
27/09
FC Utrecht vs RKC Waalwijk
Trực tiếp
21:45
27/09
Heracles Almelo vs PSV Eindhoven
Trực tiếp
21:45
27/09
FC Emmen vs Willem II Tilburg
Trực tiếp
00:30
27/09
SL Benfica vs Moreirense FC
Trực tiếp
03:00
27/09
Boavista FC vs FC Porto
Trực tiếp
21:30
27/09
Sporting Farense vs CD Nacional Madeira
Trực tiếp
22:00
27/09
Gil Vicente FC vs Portimonense SC
Trực tiếp
00:30
28/09
FC Pacos Ferreira vs Sporting CP
Trực tiếp
03:00
28/09
Rio Ave FC vs Vitoria Guimarares
Trực tiếp
01:45
29/09
Belenenses SAD vs FC Famalicao
Trực tiếp
11:00
27/09
Vegalta Sendai vs Cerezo Osaka
Trực tiếp
14:00
27/09
Sagan Tosu vs Tokyo
Trực tiếp
15:00
27/09
Kashima Antlers vs Oita Trinita
Trực tiếp
16:00
27/09
Sanfrecce vs Gamba Osaka
Trực tiếp
17:00
27/09
Kashiwa Reysol vs Yokohama FM
Trực tiếp
17:00
27/09
Shonan Bellmare vs Kawasaki
Trực tiếp
17:00
30/09
Yokohama FM vs Sagan Tosu
Trực tiếp
17:00
30/09
Vissel Kobe vs NAGOYA GRAMPUS
Trực tiếp
17:30
30/09
Urawa Red vs Tokyo
Trực tiếp
12:00
27/09
Busan I Park vs Gangwon FC
Trực tiếp
12:00
27/09
Seongnam Ilhwa vs Incheon United FC
Trực tiếp
14:30
27/09
Sangju Sangmu Phoenix vs Jeonbuk Hyundai Motors
Trực tiếp
14:30
27/09
Daegu FC vs Ulsan Hyundai FC
Trực tiếp
17:00
27/09
Pohang Steelers FC vs Gwangju FC
Trực tiếp
00:00
27/09
AC Ajaccio vs FC Sochaux-Montbeliard
Trực tiếp
00:00
27/09
SC Amiens vs Pau FC
Trực tiếp
00:00
27/09
FC Chambly Oise vs LB Chateauroux
Trực tiếp
00:00
27/09
EA Guingamp vs Grenoble Foot
Trực tiếp
00:00
27/09
AS Nancy-Lorraine vs AC Le Havre
Trực tiếp
00:00
27/09
Chamois Niort FC vs Paris FC
Trực tiếp
00:00
27/09
Rodez Aveyron vs Dunkerque
Trực tiếp
00:00
27/09
Valenciennes FC vs SM Caen
Trực tiếp
00:00
27/09
PFK Sochi vs FC Krasnodar
Trực tiếp
00:00
27/09
SK Slavia Praha vs 1. FC Slovacko
Trực tiếp
00:00
27/09
CF America vs Mazatlan FC
Trực tiếp
00:00
27/09
NK Slaven vs NK Lokomotiva Zagreb
Trực tiếp
00:00
27/09
GNK Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka
Trực tiếp
00:00
27/09
Bate Borisov vs FC Brest
Trực tiếp
00:05
27/09
NK Osijek vs HNK Gorica
Trực tiếp
00:30
27/09
Zalaegerszeg TE vs Diosgyori VTK
Trực tiếp
00:45
27/09
FC Pakhtakor Tashkent vs Esteghlal FC
Trực tiếp
01:00
27/09
Gremio FB Porto Alegrense RS vs Botafogo FR RJ
Trực tiếp
01:00
27/09
Jagiellonia Bialystok vs KGHM Zaglebie Lubin
Trực tiếp
01:00
27/09
Maccabi Tel Aviv FC vs Maccabi Netanya FC
Trực tiếp
01:00
27/09
Botev Plovdiv vs PFC Levski Sofia
Trực tiếp
01:30
27/09
FC Viitorul Constanta vs AFC Astra Giurgiu
Trực tiếp
01:30
27/09
Stromsgodset IF vs Sarpsborg 08
Trực tiếp
01:45
27/09
KAA Gent vs Oud-Heverlee Leuven
Trực tiếp
02:00
27/09
CD Everton Vina del Mar vs CD Universidad Catolica
Trực tiếp
02:30
27/09
Nashville SC vs Houston Dynamo
Trực tiếp
04:30
27/09
Audax Italiano vs Curico Unido
Trực tiếp
05:00
27/09
Guadalajara Chivas vs Mazatlan FC
Trực tiếp
05:00
27/09
SC Internacional RS vs Sao Paulo FC SP
Trực tiếp
05:00
27/09
CA Paranaense PR vs EC Bahia BA
Trực tiếp
06:00
27/09
New York City FC vs FC Cincinnati
Trực tiếp
07:00
27/09
Pumas UNAM vs Necaxa
Trực tiếp
07:00
27/09
Atletico Mineiro MG vs Gremio FB Porto Alegrense RS
Trực tiếp
09:00
27/09
CD Junior de Managua vs Managua FC
Trực tiếp
09:00
27/09
CD Ocotal vs Real Esteli FC
Trực tiếp
09:06
27/09
CF Monterrey vs Tigres UANL
Trực tiếp
11:30
27/09
Ansan Greeners vs Daejeon Citizen FC
Trực tiếp
14:00
27/09
Gyeongnam FC vs Chungnam Asan FC
Trực tiếp
14:00
27/09
Rockingham City vs Joondalup United
Trực tiếp
14:30
27/09
Shandong Luneng vs Guangzhou R&F FC
Trực tiếp
14:30
27/09
Shanghai Shenhua vs Henan Jianye
Trực tiếp
14:30
27/09
Shenzhen FC vs Jiangsu Suning FC
Trực tiếp
15:15
27/09
FK Blansko vs FK Viktoria Zizkov
Trực tiếp
16:00
27/09
Shan United FC vs Zwekapin United
Trực tiếp
16:00
27/09
Ayeyawady United vs Chin United FC
Trực tiếp
16:00
27/09
Ispe FC vs Rakhine United
Trực tiếp
16:00
27/09
Southern Myanmar United vs Shan United FC
Trực tiếp
16:00
27/09
Yangon United vs Ayeyawady United
Trực tiếp
17:00
27/09
TJK Legion vs Tammeka Tartu
Trực tiếp
17:30
27/09
Caykur Rizespor vs Alanyaspor
Trực tiếp
17:40
27/09
LKS Lodz vs Sandecja Nowy Sacz
Trực tiếp
18:00
27/09
Motherwell FC vs Glasgow Rangers
Trực tiếp
18:00
27/09
PFK Arsenal Tula vs FC Rostov
Trực tiếp
18:00
27/09
FC Lviv vs FC Zorya Lugansk
Trực tiếp
18:00
27/09
FK Kokand 1912 vs FC Bunyodkor
Trực tiếp
18:30
27/09
HB Koege vs Viborg FF
Trực tiếp
18:30
27/09
Standard Liege vs SV Zulte Waregem
Trực tiếp
18:30
27/09
FC St. Pauli vs 1. FC Heidenheim 1846
Trực tiếp
18:30
27/09
Karlsruher SC vs VfL Bochum
Trực tiếp
18:30
27/09
1 FC Nuremberg vs SV Sandhausen
Trực tiếp
19:00
27/09
Nõmme Kalju vs Narva Trans
Trực tiếp
19:00
27/09
FK Banga Gargzdai vs FK Kauno Zalgiris
Trực tiếp
19:00
27/09
Guangzhou Evergrande vs Dalian Professional FC
Trực tiếp
19:00
27/09
Aarhus GF vs Odense Boldklub
Trực tiếp
19:00
27/09
Sonderjyske vs Aalborg BK
Trực tiếp
19:00
27/09
FC Fredericia vs Silkeborg IF
Trực tiếp
19:00
27/09
FC Belshina Bobruisk vs FC Shakhter Soligorsk
Trực tiếp
19:00
27/09
PFK Mash AL Mubarek vs Surkhon Termez
Trực tiếp
19:30
27/09
Falkenbergs FF vs Hammarby IF
Trực tiếp
19:30
27/09
Helsingborgs IF vs Östersunds FK
Trực tiếp
19:30
27/09
Malmö FF vs BK Hacken
Trực tiếp
19:30
27/09
FK Austria Wien vs FC Admira Wacker Modling
Trực tiếp
19:30
27/09
TSV Hartberg vs SK Sturm Graz
Trực tiếp
20:00
27/09
KKS Lech Poznan vs MKS Pogon Szczecin
Trực tiếp
20:00
27/09
Sivasspor vs MKE Ankaragucu
Trực tiếp
20:00
27/09
Konyaspor 1922 vs Besiktas JK
Trực tiếp
20:30
27/09
RFK Akhmat Grozny vs FK Ural Yekaterinburg
Trực tiếp
20:30
27/09
FK Jablonec vs SFC Opava
Trực tiếp
20:30
27/09
FK Pardubice vs FC Slovan Liberec
Trực tiếp
20:30
27/09
FC Viktoria Plzen vs Zbrojovka Brno
Trực tiếp
20:40
27/09
Persepolis FC vs Al-Sadd SC
Trực tiếp
20:45
27/09
Kisvarda FC vs Fehervar FC
Trực tiếp
21:00
27/09
NSI Runavik vs Skala IF
Trực tiếp
21:00
27/09
KI Klaksvik vs AB Argir
Trực tiếp
21:00
27/09
TB Tvoeroyri vs Vikingur Gota
Trực tiếp
21:00
27/09
Vilnius FK Zalgiris vs FK Panevezys
Trực tiếp
21:00
27/09
Celtic Glasgow vs Hibernian FC
Trực tiếp
21:00
27/09
Ross County FC vs Aberdeen FC
Trực tiếp
21:00
27/09
FK Proleter Novi Sad vs FK Novi Pazar
Trực tiếp
21:00
27/09
FK Napredak Krusevac vs FK Metalac Gornji Milanovac
Trực tiếp
21:00
27/09
CR Vasco da Gama RJ vs Red Bull Bragantino SP
Trực tiếp
21:00
27/09
Broendby IF vs AC Horsens
Trực tiếp
21:00
27/09
RSC Anderlecht vs KAS Eupen
Trực tiếp
21:00
27/09
Puszcza Niepolomice vs Chrobry Glogow
Trực tiếp
21:00
27/09
FC Shakhtar Donetsk vs FC Olimpik Donetsk
Trực tiếp
21:00
27/09
FC Dinamo Minsk vs FC Vitebsk
Trực tiếp
21:30
27/09
FK Varnsdorf vs FK Dukla Prague
Trực tiếp
21:30
27/09
CF Tigres UANL vs Pumas Unam
Trực tiếp
22:00
27/09
IF Fuglafjordur vs Eb/Streymur
Trực tiếp
22:00
27/09
LASK vs Wolfsberger AC
Trực tiếp
22:30
27/09
Honka vs Haka Valkeakoski
Trực tiếp
22:30
27/09
Mariehamn vs Kuopion Palloseura
Trực tiếp
22:30
27/09
Ilves Tampere vs Turun Palloseura
Trực tiếp
22:30
27/09
Djurgårdens IF vs IFK Norrkoping FK
Trực tiếp
22:30
27/09
IF Elfsborg vs IFK Göteborg
Trực tiếp
22:30
27/09
Legia Warszawa vs WKS Slask Wroclaw
Trực tiếp
22:45
27/09
PFC Cherno More Varna vs FC Arda Kardzhali
Trực tiếp
23:00
27/09
FK Suduva Marijampole vs FK Riteriai
Trực tiếp
23:00
27/09
Budapest Honved FC vs Ujpest FC
Trực tiếp
23:00
27/09
CSKA Moscow vs FK Lokomotiv Moscow
Trực tiếp
23:00
27/09
SK Rotor Volgograd vs FK Rubin Kazan
Trực tiếp
23:00
27/09
Vejle BK vs FC Copenhagen
Trực tiếp
23:00
27/09
1. FK Pribram vs AC Sparta Prague
Trực tiếp
23:00
27/09
FC CFR 1907 Cluj vs AFC Chindia Targoviste
Trực tiếp
23:00
27/09
FC Ruh Brest vs Slutsksakhar Slutsk
Trực tiếp
23:00
27/09
Galatasaray vs Fenerbahce
Trực tiếp
23:00
27/09
Kristiansund BK vs SK Brann
Trực tiếp
23:00
27/09
FK Haugesund vs Odds BK
Trực tiếp
23:00
27/09
Stabaek IF vs IK Start
Trực tiếp
23:00
27/09
Aalesunds FK vs Rosenborg BK
Trực tiếp
23:00
27/09
Mjondalen vs Viking FK
Trực tiếp
23:15
27/09
Club Brugge vs Cercle Brugge
Trực tiếp
23:30
27/09
FC Desna Chernihiv vs FC Rukh Lviv
Trực tiếp
23:30
27/09
Kolos Kovalivka vs FC Ingulets
Trực tiếp
00:00
28/09
Puebla FC vs Club Santos Laguna
Trực tiếp
00:05
28/09
HNK Hajduk Split vs NK Varazdin
Trực tiếp
00:45
28/09
AL Nassr FC vs AL Taawoun FC
Trực tiếp
01:00
28/09
PFC Lokomotiv Plovdiv vs PFC CSKA Sofia
Trực tiếp
01:30
28/09
Bodo/Glimt vs Valerenga IF
Trực tiếp
01:45
28/09
Royal Excel Mouscron vs Royal Charleroi SC
Trực tiếp
01:45
28/09
CSM Politehnica Iasi vs Fotbal Club FCSB
Trực tiếp
02:00
28/09
SE Palmeiras SP vs CR Flamengo RJ
Trực tiếp
02:00
28/09
Union Espanola vs Universidad de Chile
Trực tiếp
04:15
28/09
Ceara SC CE vs Goias EC GO
Trực tiếp
04:15
28/09
AC Goianiense GO vs Botafogo FR RJ
Trực tiếp
04:15
28/09
Chinandega FC vs Diriangen FC
Trực tiếp
05:00
28/09
Atletico San Luis vs Club Leon
Trực tiếp
06:00
28/09
New York Red Bulls vs Montreal Impact
Trực tiếp
06:00
28/09
DC United vs New England Revolution
Trực tiếp
06:30
28/09
Santos FC SP vs Fortaleza EC CE
Trực tiếp
06:30
28/09
Philadelphia Union vs Inter Miami CF
Trực tiếp
06:30
28/09
Chicago Fire vs Atlanta United FC
Trực tiếp
06:30
28/09
Toronto FC vs Columbus Crew
Trực tiếp
07:00
28/09
Minnesota United FC vs Real Salt Lake
Trực tiếp
07:00
28/09
Real Madriz vs CD Walter Ferretti
Trực tiếp
07:30
28/09
FC Dallas vs Orlando City SC
Trực tiếp
08:00
28/09
Colorado Rapids vs Sporting Kansas City
Trực tiếp
08:00
28/09
Juventus FC vs Art Municipal Jalapa
Trực tiếp
08:45
28/09
Cruz Azul vs CF America
Trực tiếp
09:00
28/09
Vancouver Whitecaps FC vs Portland Timbers
Trực tiếp
09:30
28/09
Los Angeles FC vs San Jose Earthquakes
Trực tiếp
09:30
28/09
Los Angeles Galaxy vs Seattle Sounders
Trực tiếp
14:30
28/09
Beijing Guoan FC vs Shijiazhuang Ever Bright FC
Trực tiếp
14:30
28/09
Tianjin Teda vs Wuhan Zall FC
Trực tiếp
17:00
28/09
Jeonnam Dragons vs Jeju United FC
Trực tiếp
19:00
28/09
Hebei China Fortune FC vs Qingdao Huanghai FC
Trực tiếp
19:00
28/09
Chongqing Lifan vs Shanghai SIPG
Trực tiếp
19:30
28/09
FC Noah vs FC van
Trực tiếp
20:00
28/09
FC Minsk vs FC Smolevichi-Sti
Trực tiếp
21:00
28/09
FK Indija vs FK Vojvodina
Trực tiếp
21:30
28/09
FC Ararat-Armenia vs FC Pyunik
Trực tiếp
22:00
28/09
AFC Hermannstadt vs FC Botosani
Trực tiếp
22:30
28/09
HJK Helsinki vs Rovaniemen Palloseura
Trực tiếp
22:30
28/09
Inter Turku vs Lahti
Trực tiếp
22:30
28/09
Seinäjoen vs HIFK
Trực tiếp
23:00
28/09
FK Partizan vs OFK Backa Palanka
Trực tiếp
23:00
28/09
FK Khimki vs FK Dinamo Moscow
Trực tiếp
23:00
28/09
Stal Mielec vs GKS Piast Gliwice
Trực tiếp
23:00
28/09
FC Juarez vs Deportivo Toluca FC
Trực tiếp
00:00
29/09
Kalmar FF vs Varbergs BoIS FC
Trực tiếp
00:00
29/09
AIK Fotboll vs Mjällby AIF
Trực tiếp
00:00
29/09
FC Nordsjaelland vs Lyngby BK
Trực tiếp
00:00
29/09
Antalyaspor AS vs Denizlispor
Trực tiếp
00:30
29/09
PFC Slavia Sofia vs FC Tsarsko Selo Sofia
Trực tiếp
01:00
29/09
B36 Torshavn vs HB Torshavn
Trực tiếp
01:00
29/09
FC Dinamo Bucuresti 1948 vs FC Uta Arad
Trực tiếp
01:30
29/09
SC Paderborn 07 vs Hamburger SV
Trực tiếp
01:45
29/09
ES Troyes AC vs Clermont Foot
Trực tiếp
01:45
29/09
KRC Genk vs KV Oostende
Trực tiếp
05:00
29/09
CD Guadalajara vs Queretaro FC
Trực tiếp
06:00
29/09
Fluminense FC RJ vs Coritiba FC PR
Trực tiếp
07:00
29/09
Club Leon vs Atlas FC
Trực tiếp
07:00
29/09
Club Tijuana de Caliente vs CF Pachuca
Trực tiếp
19:30
29/09
Alashkert vs Gandzasar Kapan FC
Trực tiếp
21:30
29/09
Ararat Yerevan FC vs FC Urartu
Trực tiếp
23:00
29/09
Hobro IK vs Skive IK
Trực tiếp
23:10
29/09
Widzew Lodz vs Zaglebie Sosnowiec
Trực tiếp
00:00
30/09
BK Fremad Amager vs Esbjerg FB
Trực tiếp
00:00
30/09
MKS Znicz Pruszkow vs KS Hutnik Krakow SSA
Trực tiếp
01:30
30/09
PKS Olimpia Elblag vs Sokol Ostroda
Trực tiếp
01:40
30/09
MKS Arka Gdynia vs GKS Tychy
Trực tiếp
05:15
30/09
Penarol Montevideo vs Colo-Colo
Trực tiếp
05:15
30/09
Gremio FB Porto Alegrense RS vs CD Universidad Catolica
Trực tiếp
07:30
30/09
CA Paranaense PR vs Jorge Wilstermann
Trực tiếp
07:30
30/09
L.D.U. Quito vs Em Deportivo Binacional
Trực tiếp
07:30
30/09
Boca Juniors vs Libertad Asuncion
Trực tiếp
07:30
30/09
America de Cali vs SC Internacional RS
Trực tiếp
14:00
30/09
Southern District Football Club vs Happy Valley AA
Trực tiếp
15:30
30/09
Dak Lak vs BA Ria Vung Tau FC
Trực tiếp
15:30
30/09
XM Fico Tay Ninh vs Dong Tam Long An
Trực tiếp
15:30
30/09
Pho Hien FC vs SQC Binh Dinh
Trực tiếp
15:30
30/09
K. Khanh Hoa vs CS. Dong Thap
Trực tiếp
15:30
30/09
Huda Hue vs Binh Phuoc
Trực tiếp
15:30
30/09
XSKT Can Tho vs Hung Vuong An Giang
Trực tiếp
17:00
30/09
Slask Wroclaw II vs LKP Motor Lublin
Trực tiếp
18:00
30/09
Energetik BGU Minsk vs Slutsksakhar Slutsk
Trực tiếp
19:15
30/09
FC Shirak Gyumri vs Lori FC
Trực tiếp
20:00
30/09
CWKS Resovia vs Odra Opole
Trực tiếp
20:00
30/09
GKS Jastrzebie vs Puszcza Niepolomice
Trực tiếp
20:00
30/09
Rks Garbarnia Krakow vs Bytovia Bytow
Trực tiếp
21:00
30/09
Sandecja Nowy Sacz vs OKS Stomil Olsztyn
Trực tiếp
21:00
30/09
Blekitni Stargard vs ZKS Stal Rzeszow
Trực tiếp
21:00
30/09
SKRA Czestochowa vs MKS Chojniczanka Chojnice
Trực tiếp
22:00
30/09
SC Schwaz vs VfB Hohenems
Trực tiếp
23:00
30/09
Nõmme Kalju vs Viljandi Tulevik
Trực tiếp
23:00
30/09
Viborg FF vs Vendsyssel FF
Trực tiếp
23:00
30/09
Chrobry Glogow vs Gornik Leczna
Trực tiếp
23:00
30/09
Pogon Siedlce vs Lech II Poznan
Trực tiếp
23:00
30/09
Olimpia Grudziadz vs GKS Katowice
Trực tiếp
23:00
30/09
KKS 1925 Kalisz vs Wigry Suwalki
Trực tiếp
23:10
30/09
Korona Kielce vs Bruk-Bet Termalica Nieciecza
Trực tiếp
23:30
30/09
Odra Opole vs CWKS Resovia
Trực tiếp

Soi kèo ngon luôn cập nhật tất cả các link xem bóng đá trực tuyến chất lượng cực kỳ ổn định nhằm giảm tình trạng gặp khó khăn khi thưởng thức các trận bóng đỉnh cao nhằm hỗ trợ cho các kênh truyền hình trực tuyến không bị nghẽn. Lịch trực tiếp được cập nhật liên tục 24/7.

  • Chúng tôi sẽ trực tiếp tất cả các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Bóng đá ngoại hạng Anh, La Liga, Champions League, Euro, Europa League, Serie A vv…

soikeongon.net sẽ tiếp tục cập nhật link trực tiếp bóng đá các giải đấu khác để hướng đến mục tiêu giúp những fan hâm mộ có thể xem bóng đá trực tuyến tất cả các giải đấu.

  • Đây là chuyên mục trực tiếp bóng đá, các bạn có thể đọc thêm các bài phân tích của chuyên gia để chọn kèo bóng mà các bạn cho là chắc chắn. Tất cả bài viết về soi kèo bóng đá được cập nhật tại <soi kèo bóng đá>

Cùng Mark Lawrenson – chuyên gia hàng đầu của BBC Sport dự đoán kết quả vòng 38 giải Ngoại hạng Anh 2018/19. Brighton vs Man City Man City có thể sẽ phải trải qua những phút giây căng thẳng, nhất là khi tỉ số 0-0 được kéo dài hoặc những tin tức từ Anfield về …

KÈO XIÊN
Soi kèo Đan Mạch vs CH Ireland, 01h45 ngày 08/06, Vòng loại EURO 2020

CH Ireland với truyền thống thi đấu tốt trên sân Đan Mạch, rất nhiều khả năng sẽ nối dài mạch trận ấn tượng của họ tại VL EURO 2020. Ý kiến chuyên gia Vài năm trở lại đây Đan Mạch và CH Ireland đúng là rất có duyên với nhau. Ở vòng play-off tranh vé …